Kwanan nan, Sichuan Wonaixi New Material Technology Co., Ltd. ta karɓi wakilai da yawa na abokan ciniki na ƙasashen waje don duba masana'antar a wurin. Abokan hulɗa daga Turai da Amurka sun gudanar da cikakken kimantawa na kamfanin.'Layukan samar da kayayyaki, cibiyoyin bincike da ci gaban kayayyaki, da tsarin kula da inganci. An gudanar da tattaunawa mai zurfi game da bincike da haɓaka fasahar zamani ta zamani, aikace-aikacen samfura, da dabarun faɗaɗa kasuwa. Wannan jerin ayyukan dubawa masu cikakken bayani sun ƙara nuna fa'idodin gasa na Wonaixi da kuma babban tasirinsa a ɓangaren kayan duniya na yau da kullun.
Abokan ciniki na ƙasashen waje sun mayar da hankali kan duba hanyoyin samar da kayayyaki na kamfanin masu wayo, waɗanda suka haɗa da sinadarin cerium carbonate mai tsafta da kuma sinadarin lanthanum chloride mai anhydrous. Sun yaba da nasarorin da aka samu a fannin mallaka kamar tsarin praseodymium-neodymium wet fluorination da kuma fasahar tsarkakewa ta cerium carbonate mai tsafta. A cikin 'yan shekarun nan, Wonaxi ta zuba jari sama da yuan miliyan 10 a fannin bincike da haɓaka fasaha, inda ta cimma matakan tsarkin samfura har zuwa kashi 99.995% (misali, jerin lanthanum chloride LCL-4.5N), waɗanda ake amfani da su sosai a masana'antu masu ƙarfi kamar su sararin samaniya, lantarki, da gilashi na musamman.
Wannan aikin duba ya kafa harsashi mai ƙarfi don rattaba hannu kan yarjejeniyoyin haɗin gwiwa na dogon lokaci. A ci gaba, Wonaxiza ta ci gaba da inganta tsarin hidimar abokan ciniki na duniya da kuma hanzarta aiwatar da dabarunta a kasuwannin da ke tasowa. Bugu da ƙari, kamfanin yana da niyyar faɗaɗa fayil ɗin samfuransa masu ƙima, gami da babban sinadarin cerium carbonate da foda mai goge ƙasa mai rare, ta haka ne za ta ƙara inganta tasirinta a cikin sarkar masana'antar ƙasa mai rare ta duniya.
Lokacin Saƙo: Mayu-20-2025

