Ɗaya daga cikin manyan aikace-aikace na cerium fluoride yana cikin filin na gani. Saboda babban maƙasudin refractive da ƙarancin tarwatsewa, ana amfani da shi azaman sashi a cikin suturar gani da ruwan tabarau. Lu'ulu'u na Cerium fluoride, lokacin da aka fallasa su zuwa radiation ionizing, suna fitar da hasken scintillation wanda za'a iya ganowa da aunawa, don haka ana amfani dashi sosai a cikin masu gano scintillation. Za a iya amfani da Cerium fluoride azaman phosphor don ingantaccen fasaha mai haske. Cerium fluoride shima yana da kaddarorin kuzari kuma ana amfani dashi azaman mai kara kuzari wajen tace man fetur, maganin shayewar mota, hada sinadarai, da sauransu.
Kamfanin WONAIXI (WNX) kwararre ne na kera gishirin duniya da ba kasafai ba. Tare da fiye da shekaru 10 na R&D da ƙwarewar samarwa na cerium fluoride, samfuran mu na cerium fluoride abokan ciniki da yawa sun zaɓa kuma ana sayar dasu zuwa Japan, Koriya, Amurka da ƙasashen Turai. WNX yana da ƙarfin samarwa na shekara-shekara na ton 1500 na cerium fluoride da goyan bayan OEM
Cerium Fluoride | ||||
Formula: | CeF3 | CAS: | 7758-88-5 | |
Nauyin Formula: | 197.12 | EC NO: | 231-841-3 | |
Makamantuwa: | Cerium trifluoride Cerous fluoride; Ceriumtrifluoride (kamarfluorine; Cerium (III) fluoride; Cerium fluoride (CeF3) | |||
Abubuwan Jiki: | Farin foda. Insoluble a cikin ruwa da acid. | |||
Ƙayyadaddun bayanai | ||||
Abu Na'a. | CF-3.5N | CF-4N | ||
TRIO% | ≥86.5 | ≥86.5 | ||
Tsabtace cerium da ƙazantattun ƙazanta na ƙasa | ||||
CeO2/TREO% | ≥99.95 | ≥99.99 | ||
La2O3/TREO% | <0.02 | <0.004 | ||
Pr6eO11/TREO% | <0.01 | <0.002 | ||
Nd2O3/TREO% | <0.01 | <0.002 | ||
Sm2O3/TREO% | <0.005 | <0.001 | ||
Y2O3/TREO% | <0.005 | <0.001 | ||
Rashin ƙazanta maras nauyi | ||||
Fe% | <0.02 | <0.01 | ||
SiO2% | <0.05 | <0.04 | ||
Ca% | <0.02 | <0.02 | ||
Al% | <0.01 | <0.02 | ||
Pb% | <0.01 | <0.005 | ||
K% | <0.01 | <0.005 | ||
F-% | ≥27 | ≥27 | ||
LOI% | <0.8 | <0.8 |
1.Classification na abu ko cakuda
Babu
2. Abubuwan alamar GHS, gami da maganganun taka tsantsan
Hoton (s) | Babu alama. |
Kalmar sigina | Babu kalmar sigina. |
Bayanin Hazard | tara |
Bayanin taka tsantsan | |
Rigakafi | babu |
Martani | babu |
Adana | babu |
zubarwa | babu |
3. Sauran hadurran da ba sa haifar da rarrabuwa
Babu
Lambar UN: | Ba kayan haɗari ba |
Sunan jigilar kaya daidai na UN: | Ba a ƙarƙashin shawarwarin kan Dokokin Samfuran jigilar kayayyaki masu haɗari. |
Ajin haɗarin farko na sufuri: | - |
Ajin haɗari na sakandare na sufuri: | - |
Rukunin tattara kaya: | - |
Alamar Hazard: | - |
Gurbatattun Ruwa (Ee/A'a): | No |
Tsare-tsare na musamman dangane da sufuri ko hanyoyin sufuri: | Motar jigilar kaya za ta kasance tana sanye da nau'in daidai da adadin kayan aikin kashe gobara da kayan aikin jinya na gaggawa. An haramta shi sosai a haɗa shi da oxidants da sinadarai masu cin abinci. Bututun abin hawa na abin hawa da ake jigilar kaya dole ne a sanye shi da abin kashe wuta. Lokacin amfani da tanki (tanki) jigilar manyan motoci, yakamata a sami sarkar ƙasa, kuma za'a iya saita buguwar rami a cikin tankin don rage girgizar da wutar lantarki ke haifarwa. An haramta amfani da kayan aikin injiniya da kayan aiki masu sauƙi don haifar da tartsatsi don saukewa da saukewa |